KANISA LA MENNONITE TANZANIA (KMT)
Nyerere Designated District Hospital
(Nyerere Hospitali Teule ya Wilaya ya Serengeti)

P.O. Box 38, Mugumu, Serengeti, Tanzania

Tel. +255 (0)765 463 666, E-mail nyerereddh@yahoo.com
Working Smart for Quality )
Health Services in God’s Name

TANGAZO LA AJIRA
27.07.2022

Hospitali Teule Wilaya ya Nyerere DDH kupitia Kibali cha ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora chenye kumb. Na. FA.10/128/01/”K”/103 kibali cha tarche 09/06/2022
inatangaza kwa mara ya pili nafasi ya kazi ya Muuguzi Daraja la IT kama ifuatavyo:-

1. Muuguzi Daraja II TGHS A. Nafasi 1.
SIFA ZA MWOMBAJL.
Kuajiliwa waliohitimu na kufaulu Kidago cha Nne au Sita Cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka
katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la Wauguzi na
Wakunga Tanzania.

KAZI NA MAJUKUMU

i. Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na sehemu zote zinapotolewa
huduma za afya.

ii. Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa Afya katika sehemu yake ya kazi.

iii. Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi.

iv. Kutoa usharu nasaha

v. Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango

vi. Kutoa huduma za uzazi na afya ya motto

vii. Kufuatilia utunza_u wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi

viii. Kufanya kazi nylngme atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na ehmu

uzoefu na ujuzi wake.

MASHARTI YA JUMLA ;-
1. Mwombaji awe Raia na Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45.

2. Waombaji wote waambatanishe vyeti vya taaluma, maelezo binafsi (CV), nakala ya cheti cha
kuzaliwa, kitambulisho cha Taifa (NIDA) na nakala za vyetl vya kuhltlmu mafunzo mbalimbali
kuzingatia sifa za kazi husika.

3. Picha moja (1) passport size aandike Jina nyuma.

4, Hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita.

5. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya kiingereza au Kiswabhili na yatumwe kwa Mganga
Mfaw1dh1 _

Nyerere DDH,
S.1. P. 38,
Mugumu —Serengeti.

Tarehe ya mwisho kupokea maombi ni tarehe 10/08/2022. mwenye sifa ndiye atakayeitwa kwenye
mahojiano. Al
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Dr.Mundhiri Bashiri,

Kaimu Mganga Mfawidhi - Nyerere DDH.
UTAWALA NYERERE DDH
NYERERE!:DESIGNATED DISTRICT HlliSiy v,

P. 0. Box 38.



