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Kona wit

™~ S.L.P. 114,
MUGUMU-SERENGETI

E-Mail: wmaikona@yahoo.com 12 MEI ZM

ANGAZO LA NAFASI YA

Jummya ya Hifadhi ya Wanyamapori IKONA inatangaza nafasi ya kazi

1. ASKARI WA WANYAMAPORI (GAME SCOUT)
Sifa za kuajiriwa
Awe mkazi wa kijiji mwanachama IKONA (Hususani Kijiji cha Nyichoka)
Awe raia wa Tanzania
Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 35
Awe na elimu ya kuanzia darasa la saba na kuendelea
Awe na akili timamu
Angalau amepata mafunzo ya Pasiansi na awe anafundishika kazini

Asiwe ametiwa hatiani kwa kosa lolote na kutumikia kifungo sio chini
ya miezi sita.
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SO B S

mu:
1. Kufanya doria ndani ya eneo la uhifadhi la IKONA WMA na kwenye vijiji
vyake w wanachama
. 2. Kudhibit iv\l‘tendo vya ujangili nje na ndani ya hifadhi
. 3. Kug| a shughuli za uwindaji wa kitalii na utalii wa picha
da i fI;inadamu na mali zao dhidi ya Wanyamapori wakali na
ya na kulinda nyara za Serikali
ya usafi na ulinzi wa kambi
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‘Viwango vya malipo ya mshahara vitazingatia muundo wa
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'wa kupokea barua za maombi ni tarehe 27 Mei, 2022 saa 10:00

'Ua zote za maombi zitumwe na kupokelewa ofisi KUU —IKONA WMA kwa
- anuani ifuatayo;

~ KATIBU MTENDAJI,
~ JUMUIYA YA HIFADHI YA WANYAMAPORI IKONA,
P 114,

arua pepe: LVM(QM@VM
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