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HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

TANGAZO LA MNADA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA SERENGETI NDG. AFRAHA N. HASSAN
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA
SERENGETI KWAMBA, SIKU YA JUMANNE TAREHE
05/12/2023 KUANZIA SAA 04.00 ASUBUHI, KUTAKUA
NA MNADA WA WAZI WA KUUZA VIFAA
VILIVYOTOKANA NA UBOMOAJI WA ILIYOKUA
NYUMBA YA MKURUGENZI MTENDAJI (W). VIFAA
HIVYO NI MABATI, MBAO, MILANGO YA MBAO &
GRILI, MADIRISHA YA GRILI & ALUMINIUM NA
VYUMA CHAKAVU. |

MNADA HUU UTAFANYIKA NYUMBANI KWA
MKURUGENZI MTENDAJI (W) ILIYOPO MUGUMU
MJINI(SSQ) MTAA WA IKULU.
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