



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na: SDC/S.10/45A/41

Tarehe: 13.07.2022.

KUH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi ya nafasi ya Katibu Mahsusi Daraja la III na Maderava Daraja la II waliofanya usaili tarehe 11.07.2022 hadi tarehe 13.07.2022 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama walivyoorodheshwa katika Tangazo hili.

2. Waombaji kazi waliofaulu usaili mnatakiwa kuripoti (Ndani ya siku kumi na nne) kuanzia tarehe 13.07.2022 katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Serengeti kwa ajili ya kukamilisha taratibu zote za ajira na kupangiwa vituo vya kazi.
3. Aidha, waombaji kazi wote waliofaulu wanatakiwa kuripoti kwa mwajiri wakiwa na vyeti halisi (Original Certificate) kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupatiwa barua za ajira.

ORODHA YA WAOMBAJI KAZI WALIOFAULU USAILI WA TAREHE 11.07.2022 HADI TAREHE 13.07.2022.

Na.	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1.	KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III	AVILA BENARD SYLIDION
2.	KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III	ASHA MUSSA BARAKATI
3.	KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III	NYASO H. HASHIMU
4.	DEREVA DARAJA LA II	SAMSON MALIBA PETRO
5.	DEREVA DARAJA LA II	ALRON EMMANUEL
6.	DEREVA DARAJA LA II	MASUKA M. MASANJA

4. **IMETOLEWA NA:-**

KIVUMA H. MSANGI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SERENGETI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI
S. L. P 176
MUGUMU / SERENGETI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti- Mugumu, S.L.P.176, Mugumu- Serengeti, Mkoa wa Mara, Simu: +255 282985686, Barua pepe: ded@serengetidc.go.tz. Tovuti: www.serengetidc.go.tz.

*Dinah m

Uk.1