



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
SERENGETI



Kumb.Na.SDC/S.10/45B/51

15 SEPTEMBER 2025

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti anawatangazia watu wote wenye sifa kuomba kazi ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira

A. SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe raia wa Tanzania
2. Awe Mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti
3. Awe Mstaafu Serikalini
4. Awe hajawahi kushtakiwa kwa kosa lolote la Jinai
5. Awe na Umri kuanzia miaka 55 hadi 65 (Sitini na tano)
6. Awe na Elimu ya Form IV au Form VI
7. Awe na Taaluma ya kuanzia Stashahada ya Juu/Shahada katika fani ya Sayansi ya Jamii katika Sheria, Utawala au Usimamizi wa Rasilimaliwatu

B. SIFA ZA MWOMBAJI

1. Kuendesha/kuongoza vikao vya Usaili wa waombaji wa nafasi za kazi
2. Kuendesha/kuongoza vikao vya kuwathibitisha kazini watumishi
3. Kuongoza/kuendesha vikao vya kupandisha/kuwabadilisha watumishi vyeo

C. POSHO

Kazi hii haina Mshahara wa kila mwezi. Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atakuwa analipwa posho kutokana na vikao vitakavyokaliwa na Bodi

D. MASHARTI YA JUMLA

1. Mwombaji aambatanishe Wasifu wake kwenye barua yake ya maombi
2. Mwombaji aambatanishe nakala halisi ya vyeti vyake vya elimu na taaluma
3. Kila mwombaji aambatanishe picha 2 za pasipoti katika maombi yake

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti kuanzia tarehe **16/09/2025** hadi tarehe **30/09/2025** saa 9:30 alasiri

• Anwani ya kutuma

**Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti,
S.L.P 176
31682 MUGUMU – SERENGETI**



**Maulid Madeni (PhD)
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SERENGETI**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti
S.L.P 176
MUGUMU / SERENGETI**