OFISI YA RAISI - TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

SHULE YA SEKONDARI NGOREME,

SiLp31,
MUGUMU.
18/12/.2020
MZAZI / MLEZI WA
MWANAFUNZI
S/MSINGI
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NGOREME
KIDATO CHA KWANZA JANUARI 2021
1.0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na Kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.

Kenyamonta, tarafa ya ngoreme. Ipo umbali wa Km 72 Magharibi mwa makao makuu ya Halmashauri ya
Wilaya ya Serengeti (MUGUMU). Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa
kuripoti kuanzia tarehe 11/01/2020 hadi TAREHE 15/01/2021. Baada ya hapo kama hujaripoti nafasi yako
atapewa mwanafunzi mwingine ambaye hakupata nafasi.

Karibu sana Ngoreme sekondari

Ndimi
Daniel mugaya , HEADMAS TE
N .
Mkuu wa shule Bof,EMg Sgcgf;(ﬂ.ﬂm’ $5,
. N 3
MUGUMU 1
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2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
(A) Sare za Shule

Sare ya Darasani

WAVULANA

Sare za Shule hii kwa wavulana ni;-

Shati Nyeupe ya mikono mifupi

Suruali ya rangi ya damu ya mzee-kitambaa kizito-YENYE MIFUKO MITATU NA MALINDA
MANNE KWA MBELE mawili kuliana mawili kushoto(HATURUHUSU MODAL ) mwanafunzi
atakayekiuka masharti ya sare atarudishwa nyumbani ili ashone sare inayokubalika shuleni.
Viatu vyeusi vyakamba.

Tai rangi ya damu ya mzee

Soksi nyeusi

WASICHANA
Sare z aShule hii kwa wasichana ni;-

7 o B |

Shati Nyeupe ya mikono mifupi.

Sketi damu ya mzee (mshono wa Rinda box kitambaa kizito) iwe na pindo la kiunoni dogo
nchi tatu na sio vinginevyo. Sketi inatakiwa kuwandefu kabisa hadi ifunike soksi.
Atakayekuja na sketi isiyokubalika atarudishwa ili ashone nyingine inayokubalika.

Mzazi hakikisha mwanao anashona sare zinazokubalika ilikuondoa usumbufu na gharama
maradufu

Viatu vyeusi vya kamba

Rangi ya Hijab ifanane na sare za Shule (kwaWaislam)
Tai ya rangi ya damu ya mzee

Sare za Michezo

a) WAVULANA
Sare za Shule hii kwa Wavulana ni T-Shirt na Bukt zote za rangi NYEKUNDU na viatu vya

michezo.

b) WASICHANA
Sare za Shule hii kwa Wasichana ni T-Shirt, Trakisuti zote za rangi ya NJANO na viatu vya

michezo..

2.2 MAHITAJI YA DARASANI

a.

Daftari za kutosha-(kaunta book 10quire 3 kwa ajili ya nukuu masomo ya darasani na
daftari ndogo 10 kwaajil ya kozi ya kiingereza) kalamu na mkebe wa hesabu.
Kamusi ya kiingereza/kiswhili —oxford dictionary

fail moja la khaki kwa ajiliyakutunzia taarifaza mwanafunzi
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3.0 Sheria na Kanuni za Shulehii

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria yaelimu Na. 23 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa
kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu,
Sayansi na Teknolojia yenye dhamana ya elimu nchini na OFISI YA RAIS - TAMISEMI yenye jukumu la
UsimamizinaUendeshajiElimu.Unatakiwa kuzingatia muhimu yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni:
a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jami ikwa ujumla
nijambo la lazima.
b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya Shule kulingana na ratiba ya shule
lazima.
¢) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)
d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
e) Kufahamumipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya
mipaka hiyo wakati wote wauanafunzi wako katika shule hii,
f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule,
g) Kuvaa sare ya shule wakat wote unapotakiwa,
h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
i) Kutunza maliza Umma.

4.0 Mambo menginemuhimuyanayopaswakukamilishwanakuwasiiishwashuleninamwanafunzi;

a) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali ya Serikali. Fomu hii
itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu mwanafunzi na mkatabawa kutoshiriki migomo, fujo na
makosa ya jinai.

¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana nasheria, kanun inamaelekezo mengine yatakayotolew ana
shule.

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA

- HE p—
NGOREME SetRSTER
DANIEL M. MWITA ECONDARY Sc100:
P.0.Box 3
MKUU WA SHULE MUGUMU
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g ‘I{IAMBATANISHO A
THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF EDUCATION, SCIENCE, TECHNOLOGY AND VOCATIONAL TRAINING
NGOREME SECONDARY SCHOOL
P.0.BOX 31, MUGUMU.

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION OF A STUDENT SELECTED TO JOIN FORM ONE 2021
Medical Officer;

Name of a Pupil

Please examine the above mentioned as to his/her fitness for Secondary School education according to

the following items below;

ITEM CONDITION REMARKS
Mental Condition
Sight

Hearing

Chest TB

2]
e———

Z

o

Urine
Stool

Nose

Blood Pressure

caleibeitaita b g boa bl

Pregnancy( for girls)

Y
o

Blood Group

Y
=

HB

Any other Physical disability not listed that may affect his/her studies;-

Signed:

MEDICAL OFFICER & OFFICIAL STAMP
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NYONGEZA B

SHULE YA SEKONDARI NGOREME,

S:L.P 31,
MUGUMU.
HATI YA KUKUBALI -MWANAFUNZI
Mimi kutoka shule ya Msingi

*Nakubali/Sikubali nafasi niliyopewa ya kujiunga na Kidato cha Kwanza kwenye Shule hii. Naahidi
kwamba nitatimiza wajibu wangu kwa uwezo wangu, nitafuata Sheria na Kanuni za shule.

Nitakuwa na nidhamu nzuri wakati wote nitakapokuwa bado mwanafunzi wa shule hii.

Sahihi: Tarehe:

*futa lisilohusika

*****************************************************************************************************

NYONGEZA C
HATI YA KUKUBALI NA KUTEKELEZA WAJIBU (MZAZI/ MLEZI).
Mimi Mzazi/ mlezi wa mwanafunzi

naahidi ya kwamba (*Nitakuwa/sitakuwa) mstari wa mbele kushirikiana na uongozi wa Shule ya
Sekondari Ngoreme katika kumlea mwanafunzi mtajwa hapo juu, na nitakuwa tayari wakati wowote kwa
hali na mali kutekeleza wajibu wangu kwa kumpa mahitaji yote yanayotakiwa na yatakayohitajika katika
kusoma kwake. Pia nitafuatilia mwenendo wa mwanafunzi anapokuwa Shuleni au nje ya Maeneo ya

shule.

Sahihi ya Mzazi/Mlezi: Tarehe:

*kata isiyohusika
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