

**OFISI YA RAISI-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (OR- TAMISEMI)
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI**

KITUNGURUMA SEKONDARI,
S.L.P 104,
MUGUMU-SERENGETI,
TAREHE 14/12/2020

Jina la mwanafunzi.....
S.L.P

**YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA (FORM ONE)
KATIKA SHULE YA SEKONDARI KITUNGURUMA MWAKA 2021.**

Ninafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza (Form I) katika shule hii ya Kitunguruma Sekondari-kutwa) mwaka 2021

Ni matumaini yangu kuwa utaitumia nafasi hii kusoma kwa bidii kwa kufuata kanuni na sheria za shule. Shule itafunguliwa na unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 25/01/2021 katika Ofisi ya makamu wa shule vinginevyo utapoteza nafasi yako na hatua za kisheria zitafuata dhidi yako.

Karibu sana.

MAHITAJI YA SHULE

1. SARE YA SHULE

a) WAVULANA

- i) Washone suruali mbili za rangi ya dark blue nzito, iwe na marinda mawili mbele na turn up isiwe ya kubana wala modo.
- ii) Masharti mawilki (02) meupe ya mikono mifupi aina ya Tomato.
- iii) Tai ndefu za dark blue nzito (mashati au suruali ya mitumba haitaruhusiwa)
- iv) Soksi jozi mbili rangi nyeusi.
- v) Viatu viwili vya ngozi vyenye visigino vifupi vya kufunga kwa kamba.
- vi) Pini tai kwa ajili ya kushikilia tai.
- vii) Sweta ya bluu yenye mshono wa V kifuani.
- viii) Nguo za michezo- T- shirt blue yenye Kola
 - Bukta rangi ya blue
 - Raba za michezo nyeusi
 - Track suti nyeusi

b) WASICHANA

- i) Washone sketi (02) za rangi ya Dark Blue nzito zenye marinda ya kulaliana (16) zenye urefu unaokaribia kifundo cha miguu. (Sketi itakayoshonwa kwa kitambaa chepesi haitakubalika).
- ii) Wazazi wanunue masharti (02) meupe ya mikono mifupi aina ya tomato, (Sketi au sharti za mitumba hazitakubaliwa).
- iii) Viatu vyeusi vya ngozi vyenye visigino vifupi vya kufunga kwa kamba.
- iv) Tai ndefu za dark blue nzito
- v) Sweta ya blue yenye mshono wa V- kifuani.
- vi) Soksi jozi mbili ndefu nyeupe
- vii) Nguo za michezo, Track suit (rangi ya nyeusi) nzito isiyobana, raba za michezo nyeusi na tshirt ya blue yenye kola.

VIFAA VINGINE MUHIMU

- Kwa ajili ya mwanafunzi.
 - i. Dictionary
 - ii. Madaftari 13 (kaunta book quire 2 na 3)
 - iii. Mathematical set (BOFA) lenye vifaa ndani yake.
 - iv. Four figure Mathematical table.
 - v. Ream moja. Double A

MAHITAJI YA CHAKULA

- i. Mahindi debe moja kwa ajili ya uji kwa mwaka mzima
- ii. Kusaga Tshs. 1,000/= kwa mwaka.

(ii) *nyishi sh 200 @ mwezi x 11 = sh 2200/c*

MAMBO YA KUZINGATIA

Unaripoti shuleni:

- ❖ Unatakiwa kuripoti shuleni ukiwa na mzazi au mlezi wako ukiwa na mahitaji uliyoagizwa.

KURIPOTI SHULENI

unatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 11/01/2021

usiporiti shule hadi tarehe 25/01/2021 utapoteza nafasi yako na hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yako.

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyoboreshwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatiwa miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu na mfunzo ya ufundi, yenye thamana ya elimu chini na ofisi ya Rsis- Tamisemi yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo amabyo yatafafanunuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

- Heshimu kwa viongozi, wazazi, wafanya kazi wote, wanafunzi wote na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
- Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima.
- Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation)
- Kuwahi katika shughuli za shule utakapopewa.
- Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uamuzi wako katika shule hii.
- Kutunza usaffi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
- Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.
- Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
- Kutunza mali za umma.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWENZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE.

- Wizi
- Uasherati
- Ubakaji
- Ulevi au matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocein, mirungi, kubeli na kadhalika.
- Kupigana au kupiga
- Kuharibu kwa amkusudi mali ya umma
- Kudharau bendera ya taifa
- Kuwa mjamzito /kupata mimba
- Kuo au kuolewa
- Kutoa mimba
- Kugoma, kuchochea, kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- Kukataa adhabu kwa amkusudi
- Kuwa na simu ya Mkononi

Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi.

- Medical Examination Form ambayo itajazwa na mganga Mkuu wa hospitali ya serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Makamu Mkuu wa shule mara utakaporipoti shule.

MWISHO

Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

Namba ya Mkuu wa Shule : 0753 - 175 283

Namba ya Makamu Mkuu wa shule : 0757 - 332 832

KARIBUNI SANA KATIKA SHULE HII

Ahsante



NYANTORI AMOSI

**MKUU WA SHULE
KITUNGURUMA SEKONDARI
P.O. Box 104, MUGUMU-SERENGETI**

KIAMBATANISHO 'C'
GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDIAL EXAMINATION

Kitunguruma Secondary School,
P.O Box 104,
Mugumu – Serengeti.
Date:.....

To,
The Medical Officer

.....

P.O Box

.....

Name:

Please examine the above named person as to his/ her physical and mental fitness for a full time students.

The examination should include categories 1-10. Each category will lead the applicant in incorrigible in case of detect.

1. EYE SIGHT
2. HEARING.....
3. LIMBS.....
4. SPEECH.....
5. VENEREAL DISEASES.....
6. LEOPROSY.....
7. EPILEPSY.....
8. NEUROSIS.....
9. PREGNANCE.....
10. OTHER SERIOUS DISEASE

STATION.....

SIGNATURE.....

DESIGNATION.....

DATE.....

OFFICE STAMP.....