

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Mkoa wa Mara;
Simu Na. 028-2621426
Fax Na. 028-2621426



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 176,
Mugumu/Serengeti.

Unapojibu tafadhali taja;

Kumb. Na:

Tarehe:

YAH: MAOMBI YA RUHUSA

Mimi (Jina)

Cheo Idara

Kituo changu cha kazi ni Naomba ruhusa ya
siku kwenda Wilaya ya
Mkoa wa kwa ajili ya

kuanzia tarehe hadi tarehe

Sahihi ya mwombaji: tarehe

MAONI YA MKUU WA IDARA/KITENGO:

Apewe/asipewe ruhusa ya siku unatakiwa kuwa kazini tarehe

Sahihi: tarehe

Cheo:

MAONI YA MKURUGENZI MTENDAJI/AFISA UTUMISHI (W):

Kulingana na maelezo yaliyotolewa hapo juu nakubali/sikubali apewe ruhusa ya
siku kutoka tarehe mpaka
tarehe

NB: Siku hizi zitakatwa/hazitakatwa toka katika likizo ya mwaka.

Sahihi:

Cheo: