TANGAZO 01.06.2022

QAARIFA KWA UMMA KUHUSU NAFASI ZA AJIRA ZA JESHI LA

MAGEREZA KWA MWAKA 2022, :
1. Kamishna jenerali wa jeshi la magereza anatangaza nafasi za ajira
mbadala 1,241 za kujiunga na jeshi kwa mwaka 2022. jeshi litaajiri kwa
kuzingatia vigezo vinavyohitajika kulingana na maelekezo ya serikali. hivyo
waombaji wote watakaotaka kujiunga na jeshi la magereza wanatakiwa
wawe na sifa zilizo ainishwa hapa chini.
(@) ELIMU YA KIDATO CHA NNE (WASIO NA UJUZI)
(1) Awe ni raia wa tanzania
(2) Awe amemaliza kidato cha nne na kupata ufaulu wa daraja la
|-V
(3) Awe na umri wa kati ya miaka 18-25
(4) Awe kwenye mafunzo katika kambi za JKT au awe amefuzu
tayari mafunzo ya jeshi la kujenga Taifa(JKT)
Asiwe amewahi kuajiriwa serikalini
Asiwe ameoa/kuolewa na awe na siha njema
Awe hajawahi kupatikana na hatia katika Makosa ya Jinai
Urefu usiopungua futi 5'4"(wanawake na futi 5'7"(wanaume)
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(b) ELIMU YA KIDATO CHA NNE (WENYE UJUZI)
(1) Awe ni raia wa tanzania
(2) Elimu ya kidato cha Nne (wenye ujuzi)
(3) Awe amehitimu Astashahada katika fani ya udereva wa Trekta

toka chuo chenye usajili wa VETA na leseni ya udereva daraja G”
(4) Awe na umri kati ya miaka 18 - 33
(5) Awe na siha njema
(6) Awe kwenye mafunzo au awe amefuzy tayari mafunzo ya Jeshi
la Kujenga Taifa(JKT)
(7) Asiwe amewahi kuajiriwa serikalini
~ (8) Asiwe ameoalkuolewa
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(9) Awe hajawahi kupatikana na hatia kwa makosa ya

Jinai.
(10)Urefu usiopungua futi 5'4kwa wanawake na futi 5’7" kwa

o wanaume

2. UTUMAJI BARUA ZA MAOMBI
@ Baruaza maombi lazima ziambatanishwe na nakala zifuatazo:-

(a) Nakala ya cheti cha kuzaliwa (Birth Certificate)

(b) Nakala ya cheti cha kuhitimu Elimu ya kidato cha nne(Academic
Certificate)

(c) Nakalaya cheti cha kumaliza shule (School Leaving Certificate)

(d) Cheti cha uthibitisho wa siha njema kutoka kwa Mganga wa Serikali

(e) Nakala ya kitambulisho au Namba ya Utaifa (NIDA)

() Nakala ya cheti cha kufuzu mafunzo ya Jeshi la kujenga Taifa (JKT)
au barua ya uthibitisho kutoka kwa Mkuu wa Kikosi.

(@) Picha mbili (2) za Passport size

(h) Nakala ya cheti cha ujuzi husika kinachotambulika na mamiaka za
elimu nchini(kwa wale wenye ujuzi)

(i) Barua ya utambulisho kutoka kwa Afisa Mtendaji wa kijiji/Mtaa

() Wasifu (Curriculum Vitae — CV) kwa wale wenye ujuzi tu.

(k) Matokeo ya muda (Testimonials, “Provisional Results”, Statement of
Results” na hati za matokeo ya kidato cha Nne (Form [V Notification

Examination Results) HAVITA KUBALIWA isipokuwa kwa wahitimu
wa mwaka 2021 tu.

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI.

3. TARATIBU ZA UTUMAJI WA BARUA ZA MAOMBI NI KAMA IFUATAVYO:-

- (). Kwa waombaji wa Elimu ya kidato cha Nne(Wasio na Ujuzi) maombi yao
k. yatumwe kwa Mkuu wa Gereza kwa njia ya Posta pekee kwa anwani ifuatayo:-
Mkuu wa Gereza,

% Gereza al:ugwm (Tabora B),
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ya yanatakiwa kujadiliwa katika Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wil «
(amati ya Ulinzi na Usalama ya mkoa wa Mara. B

" (b). Kwa waombaji wa kidato cha Nne (wenye Ujuzi) maombi yatumwe kwa:-
Kamishna Jenerali wa Magereza,
Barabara ya Arusha,
Eneo la Msalato,

& P.O. Box 1176,

| DODOMA.
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1. Barua zitakazo wasilishwa kwa njia ya mkono au barua pepe (email),

hazitapokelewa na kufanyiwa kazi. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15
Juni, 2022,

2. Waombaji waliofukuzwa katika kozi za Kijeshi za mafunzo ya awali hawaruhusiwi
kuomba tena.

3. Inakumbushwa kuwa ni kosa la jinai kuwasilisha nyaraka za uongo (Forged
Documents).Kwa yeyote atayebainika, hatua kali za kisheria zitachukuliwa ikiwa ni
pamoja na kufikishwa kwenye vyombo vya Sheria.
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