OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:SDC/C.10/45 A/40 Tarehe:12.07.2021.

MABADILIKO YA TAREHE ZA USAILI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti
anawatangazia waombaji wa nafasi za kazi waliotuma maombi ya nafasi ya Katibu
Madereva Daraja la Il kuwa, tarehe za usaili zilizopangwa awali kwa tangazo lenye
Kumb.Na SDC/C.10/45 A/37 la tarehe 03.07.2022 zimebadilika kutokana na mabadiliko
yaliyofanywa na Ofisi ya Sekretarieti ya ajira kama inavyoonekana hapa kwenye jedwali:-

Na. Kada Tarehe ya Tarehe ya Tarehe ya
usaili wa usaili wa usaili wa
mchujo vitendo mahojiano
ya ana kwa
ana
1. | Madereva Il Hakuna 11.07.2022
13.07.2022
2 Katibu Mahsusi Il Hakuna 12.07.2022 13.07.2022
3 Mtendaiji wa Kijiji Ill 14.07.2022 Hakuna 15.07.2022
A Mtunza Kumbukumbu |1 14.07.2022 Hakuna 15.07.2022

Orodha ya wasiliwa na masharti mengine yatahaki kama ilivyokuwa kwenye tangazo la
awali, 4
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:SDC/C.10/45 A/40 Tarehe:12.07.2021.

MABADILIKO YA TAREHE ZA USAILI

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti
anawatangazia waombaji wa nafasi za kazi waliotuma maombi ya nafasi ya Katibu
Mahsusi Daraja la Ill, Mtendaji wa Kijiji Daraja Ill, Mtunza Kumbukumbu Daraja la I, na
Madereva Daraja la Il kuwa, tarehe za usaili zilizopangwa awali kwa tangazo lenye
Kumb.Na SDC/C.10/45 A/37 la tarehe 03.07.2022 zimebadilika kutokana na mabadiliko

yaliyofanywa na Ofisi ya Sekretarieti ya ajira kama inavyoonekana hapa kwenye jedwali:-

Na. Kada
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usaili wa usaili wa usaili wa
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ana
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2 Katibu Mahsusi Il Hakuna 12.07.2022 13.07.2022
3. Mtendaji wa Kijiji 11l 14.07.2022 Hakuna 15.07.2022
4. Mtunza Kumbukumbu |l 14.07.2022 Hakuna 15.07.2022
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