JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Unapojibutafadhalitaja:

Kumb. Na. SDC/M.20/30B/2 Tarehe: 27/09/2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti anapenda kuwataarifu
waombaji kazi za Wateknolojia Maabara ngazi ya diploma na Wauguzi ngazi ya cheti
(EN) kuwa usaili unatarajiwa kufanyika tarehe 30 Septemba 2022.

Wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

e Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wanatakiwa kufika ofisi za Halmashauri
kwa siku iliyopangwa.

¢ Wasailiwa wanapaswa kufika na VYETI VYAO HALISI vya elimu ya sekondari,
vyeti vya taaluma na cheti cha kuzaliwa

e \Wasailiwa watakaowasilisha ‘Testimonials’, ‘Provisional results’, ‘statement of
results’ na hati za matokea za kidato cha IV na VI ‘Results slips'’
HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

e \Wasailiwa watakao shindwa kuwasilisha vyeti halisi hawataendelea na usaili.

¢ Kila msailiwa atajigharamia gharama za chakula, nauli na malazi.

o Matumizi ya simu hayataruhusiwa katika chumba cha usaili.
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