TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA

(llianzishwa kwa Sheria Na. 12 ya1975)

Simu Na: +255-222150838 /2151048 Picha
S.L.P. 20679,
Mtaa: Bibi Titi Mohamed ya
Msimbo Na. 23 Mwanafunzi
DARES SALAAM.
Baruapepe: info@iae.ac.tz
Tovuti: www.iae.ac.iz

FOMU YA KUKUSANYIA TAARIFA KWA MWANAFUNZI WA KIKE ATAKAYEJIUNGA
NA PROGRAMU YA ELIMU YA SEKONDARI KWA NJIA MBADALA

Mwaka: 2021 Fomu Na:

SEHEMU A: UTANGULIZI

Fomu hii inatakiwa ijazwe na mwanafunzi wa kike aliyekatisha masomo ambaye kwa sasa anataka
kuendelea na masomo ya elimu ya sckondari kwa njia mbadala kwa mwaka wa masomo 2022. Mhusika
anatakiwa asome kwa makini maelekezo yaliyotolewa kwenye fomu hii kisha ajaze au aweke alama ()
panapostahili.

SEHEMU A: TAARIFA YA MLENGWA
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SEHEMU B: TAARIFA YA SHULE ULIYOKUWA UNASOMA
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(iv) Katar ... O

SEHEMU D: TAARIFA ZA KITAALUMA

PREM namba ya mlengwa (kama unaijua). ...
KIDATO | Weka alama (V)  Jaza mwaka Jaza sababu ya Kuacha Masomo

Kidato ulichoishia ulioacha masomo
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SEHEMU F: TAARIFA YA MDHAMINI

(1) Jina la mdhaming: (s
{11) Aina ya uhusiano wa mdBamini: ... s
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SEHEMU G: TAMKO LA MLENGWA
Nakiri na kuthibitisha kwamba maelekezo niliyoyaandika kwenye fomu hii ni sahihi.
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SEHEMU H: KWA MATUMIZI YA OFISI TU (fjazwe na Mkufunzi Mkazi (M) kwa kujaza au kuweka
alama () panapostahili)
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(ii) Kama jibu ni Ndiyo pendekeza jina la shule huria iliyosajiliwa ya karibu atakayo jiunga:.....................

(iv) Jaza namba ya usajili wa shule huria: ...

(v) Umiliki wa shule huria: TEWW. ... Mdau(Tajajinalammiiki} ...
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Jina la Mkufunzi Mkazi: Saini na Muhuri: Tarehe:

Nakala va fomu hii irudishwe TEWW Makao Makuu kwa hatua nyingine za utekelezaji
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