JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFI81 YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA BERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BERENGET

Unapofibu tafadhali laja
Kumb.Na. SDC/M.20/10C/32 Tarohe : 26/06/2025.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashaur| ya Wilaya ya Serengeti anawatangazia tena

nafas ya kazi ya Mjumbe wa Bod| ya Afya Halmashaurl na Mjumbe wa Kamati
ya Usimamizi wa Hospitall ya Wilaya, ambayo ilitangazwa tarehe 26.05.2025 kwa
tangazo lenye Kumb.Na,SDC/M.20/10C/23, wananchi wote raia wa Tanzania wenye
sifa kuomba nafas| Zilizoorodheshwa hapo chini mnakaribishwa.
1. MJUMBE WA BODI YA AFYA YA HALMASHAURI- NAFASI NNE (04)
(a) SIFA ZA WAOMBAJJI: -
¢ Awe mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV), Kidato cha sita (VI) au
Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
(b) KAZI NA MAJUKUMU YA MJUMBE WA BODI YA AFYA YA
HALMASHAURI
e Kuhakikisha jamii inapata huduma bora, wanazozimudu na
zinazoimarisha afya zao
» Kuhakikisha upatikanaji na matumizi bora ya rasilimali; fedha, dawa,
watumishi na vifaa,
» Kujadili mipango ya vituo na taarifa ya utekelezaji wa mipango hiyo
e Kuratibu na kusimamia shughuli za maendeleo ya Afya na kufanya
ufuatiliaji.
e Kuwasilisha mrejesho kwa jamii.
2. MJUMBE WA KAMATI YA USIMAMIZI YA HOSPITALI YA WILAYA - NAFASI
TATU (03)
(a) SIFA ZA WAOMBAJI :-
» Awe mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV), Kidato cha sita (VI) au
Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
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‘ (b) KAZI NA M
AJUKUMU
YA MJUMBE
HOSPITALI YA " WA KAMATI YA USIMAMIZI YA

e Kusaidia ki
itu i
o katika kupanga na kusimamia masuala ya afya ya jamii

¢ Kuhakikis TR
ha jamii inapata huduma bora, wanazozimudu na

Zinazoimarisha afya zao
e Kuhakiki : "
ikisha upatikanaji na matumizi bora ya rasilimali; fedha, dawa,
watumishi na vifaa.
- Kubuni vyanzo vya mapato kwa ajili ya huduma 28 afya
- Kuhamasisha jamii kuchangia Mfuko wa Afya ya Jamii

» Kujadili mipango ya vituo na taarifa ya utekelezaiji wa mipango hiyo
ndeleo ya Afya na kufanya

e Kuratibu na kusimamia shughuli za mae
ufuatiliaji.
e Kuwasilisha mrejesho kwa jamii
3. MASHARTI YA JUMLA.

Waombaji wote wawe na umr
aia wa Tanzania

o i kuanzia miaka 18 hadi 65

o Waombaji wote wawe 1
o Waombaji wote waambatishe maelezo
na mawili ya wadhamini.

binafsi (CV) yenye anuani na namba

7a simu na maji
o Waombaji woté waambatishe picha pich

karibuni na Ziandikwe jina kwa nyuma

o Waombaji wote wawe na kitambulisho cha NIDA au namba za kitambuli
si ya ya Wilaya

a mbili za “Passport size” za hivi

sho

ote yawasilishwe Ofi Mganga Mkuu wa Halmashauri

o Maombiy
Serengeti.
o Waombaji wote wawe Ni wanachama wa Mfuko wa Afya ya Jamii (CHF) au
NHIF. |
o Waombaji waliotuma maombi awali hawapaswi kutuma tena maombi.
o Mwisho wa kutuma maombi Ni tarehe 04.07.2025 .
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