



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI



Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na:SDC/E.20/3/220

Tarehe: 16.09.2024

TANGAZO

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti anawatangazia Watumishi wa Umma wote nafasi za kazi kwa ajili ya shughuli za uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba 2024.

1. Nafasi zilizotangazwa

- Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kituo
- Afisa Mwandikishaji wa Wapiga kura

2. Sifa zinazotakiwa

- Asiwe na dhamana au Uongozi katika chama chochote cha siasa
- Awe ni Mtumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service)
- Awe mwadilifu

3. Namna ya kuandika barua

- Barua zote ziandikwe kwa mkono
- Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi
- Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba
- Barua itaje Cheo katika Utumishi wa Umma
- Barua itaje kituo cha kazi
- Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu inayopatikana wakati wote
- Barua iambatishwe na maelezo binafsi (CV)
- Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Serengeti
- Barua iandikwe kwa:-**Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti, S.L.P 176, MUGUMU-SERENGETI.**

ALLY LIGALAWIKE
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI