



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

## TANGAZO LA MARUDIO KAZI MBALIMBALI HOSPITALI YA WILAYA YA SERENGETI

WANANCHI WOTE

05.08.2020

KAMATI YA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA YA SERENGETI INAKUSUDIA UKAMILISHAJI WA UJENZI WA MAJENGO YA HOSPITALI YA WILAYA YA SERENGETI KWA NJIA YA "FORCE ACCOUNT" NA KUTUMIA "LOCAL FUNDI" KWA KAZI ZIFUATAZO:-

### KAZI YA KWANZA JENGO WODI YA WANAUME

- I) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA
- II) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA)PAMOJA NA KUFITISHA FREMU ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.
- III) MIUNDOMBINU YA UMEME
- IV) KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm x 400mm)NA KUWEKA SKITINGI
- V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI, MIKANDA NA KUFANYA SKIMING
- VI) KUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE.

### KAZI YA PILI JENGO WODI YA WANAWAKE

- I) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA
- II) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA) PAMOJA NA KUFITISHA FREMU ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.
- III) MIUNDOMBINU YA UMEME
- IV) KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm x 400mm)NA KUWEKA SKITINGI
- V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI, MIKANDA NA KUFANYA SKIMING
- VI) KUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE.

### KAZI YA TATU NYUMBA YA WATUMISHI YA MBILI KWA MOJA

- I) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA
- II) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA) NA KUFITISHA FREMU ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.
- III) MIUNDOMBINU YA UMEME

- IV) KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm x 400mm) NA KUWEKA SKITINGI
- V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI, MIKANDA NA KUFANYA SKIMING
- VI) MKUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE

**MASHARTI YA MWOMBAJI**

1. MWOMBAJI LAZIMA AWE RAIA WA TANZANIA.
2. MWOMBAJI AAMBATANISHE CHETI CHA UZOEFU AU HATI YA MALIPO (CERTIFICATE) KWENYE MAJENGO YA SERIKALI.
3. MWOMBAJI, AELEZE KWENYE MAOMBI YAKE KAZI ZA HIVI KARIBUNI ALIZOFANYA NA HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI AU SEHEMU NYINGINE.
4. MALIPO YATAFANYIKA MARA BAADA YA MHANDISI KUKAGUA KAZI NA KURIDHIA.
5. MALIPO YATAFANYIKA MARA BAADA YA FUNDI KUOMBA MALIPO KWA BARUA.
6. FUNDI AWE TAYARI KULIPA KODI ZA SERIKALI (SERVICES LAVY 0.3% NA TRA 5%)
7. FUNDI AWE TAYARI KUSIMAMIWA NA KUPOKEA USHAURI NA KAMATI YA UJENZI
8. FUNDI HAKIKISHA MAOMBI YAKO UNAAMBATISHA BEI/GHARAMA ZA KAZI HUSIKA LA SIVYO HAYATAFANYIWA KAZI.
9. FUNDI AWE NA UWEZO WA KUSOMA NA KUTAFATHIRI RAMANI NA BOQ.
10. MWOMBAJI LAZIMA AWE FUNDI ANAYEJUA KUJENGA SIO DARALI WA KAZI.
11. RAMANI NA BOQ ZINAPATIKANA OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI NA MHANDISI.
12. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI YOTE ITAKUWA TAREHE 11 /08/2020 SAA (4:00) NNE KAMILI ASUBUHI.

**N.B:** MAOMBI YOTE YATAFUNGULIWA HOSPITALI YA WILAYA KIBEYO SAA NNE KAMILI ASUBUHI NA USAILI UTAFAANYIKA KUANZIA SAA NNE NA NUSU ASUBUHI SIKU HIYO .

- ZINGATIA MUDA BILA KUCHELEWA

UTARATIBU WA KUTUMA BARUA YA MAOMBI  
Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

KAMATI MANUNUZI YA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI,  
S.L.P 176,  
MUGUMU/SERENGETI



ENG. JUMA HAMSINI  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI  
S.L.P 176  
MUGUMU / SERENGETI