

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA SERENGETI**

Tel. No. 0732-985408
Fax Na. 732985771



Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 176
MUGUMU/SERENGETI

Unapojibu Tafadhali taja

ZABUNI NA: LGA/063/2019-2020/NC/07-12

Kwa ajili

UTOAJI WA HUDUMA MBALIMBALI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Tarehe 24/09/2019

TANGAZO LA MARUDIO YA ZABUNI

1. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya uendeshaaji wa **Halmashauri ya Wilaya Serengeti S.L.P 176 Serengeti** katika mwaka wa fedha **2018/2017**. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharimia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Zabuni ambayo ni **ukusanyaji mapato kwenye minada, vyanzo vingine na masoko**.
2. Unakaribishwa kuleta Zabuni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama ilivyoielezwa kwenye Maelezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika Sehemu ya II ndani ya kabrasha la Zabuni.
3. Wazabuni wote na mawakala mnatangaziwa kuwa maelekezo zaidi juu ya zabuni hizi pamoja na mahitaji ya vitabu vya Zabuni vinapatikana katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Serengeti Ofisi ya kitengo cha Manunuzi S.L.P 176 Serengeti kuanzia saa 1.30 Asubuhi hadi Saa 9.30 Alsili kutoka Jumatatu hadi Ijumaa kasoro Siku za Sikukuu, kwa gharama ya Shilingi **50,000/ (Elfu Hamsini tu)**

A: ZABUNI ZA UKUSANYAJI MAPATO KATIKA MASOKO

Na.	Hitaji	Mahali kilipo	Siku za Makusanyo	Namba ya Zabuni
1	Mugumu	Mugumu Mjini	Kila siku	LGA/063/2019-2020/NC/08

B. VYANZO VINGINE VYA MAPATO

Na.	Hitaji	Mahali kilipo	Siku za Makusanyo	za	Namba ya Zabuni
-----	--------	---------------	-------------------	----	-----------------

1	Standi ya Mabasi	Mugumu Mjini	Kila siku	LGA/063/2019-2020/NC/07
2	Mgahawa wa Halmashauri	Bomani	Jumatatu hadi Ijumaa	LGA/063/2019-2020/NC/09
3	Usafi wa Mazingira	Mugumu, Morotonga na Stendi kuu	Kila siku	LGA/063/2019-2020/NC/10
4	Ulinzi majengo ya Serikali	Mugumu, Kisangura, Stendi kuu na Morotonga na maeneo mengine yaliyotajwa kwenye kabrasha la zabuni	Kila siku	LGA/063/2019-2020/NC/11

4. Zabuni zote ziwe na **nakala halisi** (original) na **nakala mbili za kudurufu** zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa **Jina na Namba ya zabuni ya kazi unayoomba**. Ni lazima kupelekwa kwa **Mkurugenzi Halmashauri Wilaya Serengeti katika Ofisi ya Kitengo cha Manunuzi Halmashauri ya Wilaya Serengeti S.L.P 176 Mugumu**

5. Siku ya mwisho ya kuwasilisha zabuni ni **Jumanne 01/10/2019** kabla ya **4.00** Asubuhi. Zabuni zitafunguliwa hadharani mara tu, mbele ya wawakilishi wa wazabuni wanaoamua kuhudhuria ufunguzi wa zabuni katika **Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti S.L.P 176 Mugumu**

6. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya zabuni, zabuni za kielektroniki, na zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji zabuni, kwa hali yoyote ile zabuni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.

7. Maelezo ya kina na masharti ya kila zabuni yanapatikana ndani ya Kabrasha la zabuni, kumbuka kuzingatia maelezo ya Zabuni.



VICTOR CHARLES RUTONESHA
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SERENGETI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI
S.L.P 176
MUGUMU / SERENGETI