JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS \¢
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

TANGAZO LA MARUDIO KAZI MBALIMBALI HOSPITALI YA
WILAYA YA SERENGETI

WANANCHI WOTE 05.08.2020

KAMATI YA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA YA SERENGET! INAKUSUDIA UKAMILISHAJI WA
UJENZI WA MAJENGO YA HOSPITALI YA WILAYA YA SERENGETI KWA NJIA YA “FORCE
ACCOUNT” NA KUTUMIA “LOCAL FUNDI™ KWA KAZI ZIFUATAZO-:

KAZI YA KWANZA JENGO WODI YA WANAUME
1) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA

1) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA)PAMOJA NA KUFITISHA FREMU
ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.

)  MIUNDOMBINU YA UMEME

IV)  KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm x
400mm)NA KUWEKA SKITINGI

V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI, MIKANDA NA KUFANYA SKIMING

VI)  KUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE.

KAZI YA PILI JENGO WODI YA WANAWAKE
1) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA

11) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA) PAMOJA NA KUFITISHA
FREMU ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.

)  MIUNDOMBINU YA UMEME

IV) KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm x
400mm)NA KUWEKA SKITINGI

V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI, MIKANDA NA KUFANYA
SKIMING

VI)  KUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE.

KAZI YA TATU NYUMBA YA WATUMISHI YA MBILI KWA MOJA
1) UPAUAJI JENGO LOTE NA VIBARAZA

11) UPIGAJI WA LIPU (NJE NA NDANI KWA GARAMALA) NA KUFITISHA
FREMU ZA MLANGO NA MADIRISHA YA GRILL NA KUKAZIA.
1)  MIUNDOMBINU YA UMEME
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IV)  KUWEKA VIGAE VYA CHINI (400mm x 400mm), VYA UKUTANI (250mm
x 400mm)NA KUWEKA SKITINGI

V) BLANDARING NA KUFUNGA GYPSUM BODI,MIKANDA NA KUFANYA
SKIMING

VI)  MKUPAKA RANGI NDANI NA NJE JENGO LOTE

MASHARTI YA MWOMBAJI

1. MWOMBAIJI LAZIMA AWE RAIA WA TANZANIA.

2. MWOMBAJI AAMBATANISHE CHETlI CHA UZOEFU AU HATI YA MALIPO (CERTIFICATE)
KWENYE MAJENGO YA SERIKALL.

3. MWOMABAIJI, AELEZE KWENYE MAOMBI YAKE KAZI ZA HIVI KARIBUNI ALIZOFANYA NA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI AU SEHEMU NYINGINE.

4. MALIPO YATAFANYIKA MARA BAADA YA MHANDISI KUKAGUA KAZI NA KURIDHIA.

5. MALIPO YATAFANYIKA MARA BAADA YA FUNDI KUOMBA MALIPO KWA BARUA.

6. FUNDI AWE TAYARI KULIPA KODI ZA SERIKALI (SERVICES LAVY 0.3% NA TRA 5%)

7. FUNDI AWE TAYARI KUSIMAMIWA NA KUPOKEA USHAURI NA KAMATI YA UJENZI

8. FUNDI HAKIKISHA MAOMBI YAKO UNAAMBATISHA BEI/GHARAMA ZA KAZI HUSIKA LA
SIVYO HAYATAFANYIWA KAZI.

9. FUNDI AWE NA UWEZO WA KUSOMA NA KUTAFATHIRI RAMANI NA BOQ.

10. MWOMBAJI LAZIMA AWE FUNDI ANAYEJUA KUJENGA SIO DARALI WA KAZI.

11. RAMANI NA BOQ ZINAPATIKANA OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI NA MHANDISI.

12. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI YOTE ITAKUWA TAREHE 11 /08/2020 SAA (4:00) NNE
KAMILI ASUBUHL.

N.B: MAOMBI YOTE YATAFUNGULIWA HOSPITALI YA WILAYA KIBEYO SAA NNE KAMILI
ASUBUHI NA USAILI UTAFANYIKA KUANZIA SAA NNE NA NUSU ASUBUHI SIKU HIYO
HIYO .

e ZINGATIA MUDA BILA KUCHELEWA

UTARATIBU WA KUTUMA BARUA YA MAOMBI
Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

KAMATI MANUNUZI YA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA,
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI,
S.L.P 176,

MUGUMU/SERENGETI %

RO
ENG. JUMA HAMSINI %
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
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