

# HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

**Mkoa wa Mara:**  
**Tel. No. 0282-985686**  
**Fax Na. 0732-985408**



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S. L. P 176,  
**Mugumu/Serengeti.**

**Tarehe: 10.02.2020**

## **TANGAZO KWA WALIMU WOTE WA SHULE ZA SEKONDARI ZA SERIKALI WILAYANI SERENGETI**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kupitia Idara ya Elimu Sekondari inapenda kuwatangazia walimu wote kuwa imesajili Shule mpya Nne (4) za Sekondari ambazo ni: **Gesarya, Musati, Ngarawani na Mapinduzi**

Hivyo Mwalimu anayependa kuhamia katika shule hizo mpya **Kwa Gharama Zake Mwenyewe (Kujigharamia)** aombe kwa kuandika barua kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya kupitia kwa Afisa Elimu Sekondari Wilaya, Afisa Elimu Kata, na kwa Mkuu wake wa Shule.

Mwisho wa kupokea maombi hayo ni **Tarehe 21.02.2020 Saa 9.30 Alasiri**

Barua za maombi zote zipelekwe kwa Afisa Elimu Kata ambaye atazikusanya na kuzileta Ofisi ya Mkurugenzi (W)

Mwalimu (mwombaji) haruhusiwi kuleta barua ya maombi haya moja kwa moja Ofisini kwa Mkurugenzi.

Tangazo hili limetolewa na

  
Eng Juma Hamsini  
Mkurugenzi Mtendaji (W)

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI  
S. L. P 176  
MUGUMU / SERENGETI