
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA (W) SERENGETI 
 

 
 

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA SERENGETI 
 

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA, 

KUTAKUWA NA UCHAGUZI WA WENYEVITI WA VIJIJI, VITONGOJI 

PAMOJA NA WAJUMBE WA HALMASHAURI ZA VIJIJI 

UTAKAOFANYIKA TAREHE 24/11/2019 

 ZOEZI LA UANDIKISHAJI WAPIGA KURA LITAANZA 

TAREHE 08-14/10/2019. HIVYO WATANZANIA WENYE 

UMRI WA KUANZIA MIAKA 18 WANATAKIWA 

KUJIANDIKISHA. 

 PIA WENYE NIA NA SIFA ZA KUGOMBEA WANATAKIWA 

KUCHUKUA NA KUREJESHA FOMU ZA KUGOMBEA KATI YA 

TAREHE 29/10/ - 04/11/2019 KATIKA OFISI ZA 

WASIMAMIZI WASAIDIZI NGAZI YA VIJIJI NA KATA KWA 

WALIOKO MAMLAKA YA MJI MDOGO.  

 WANANCHI WOTE MNAHIMIZWA KUJIANDIKISHA, 

KUGOMBEA NA KUSHIRIKI KUPIGA KURA. 
 

KAULI MBIU 
“VIONGOZI BORA WA SERIKALI ZA MITAA NI CHACHU YA 
MAENDELEO. NI HAKI NA WAJIBU WAKO KUJIANDIKISHA, 

KUGOMBEA NA KUCHAGUA KIONGOZI BORA. SHIRIKI 
UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.” 

 

Limetolewa na: 
Ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi 

Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti 
 

Septemba 30, 2019 


