
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI 
 
 

 
 
 

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE WILAYA YA SERENGETI 

 

KAIMU MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIOOMBA 

ZABUNI YA UJENZI, UENDESHAJI NA UREJESHAJI WA 

VIBANDA VYA BIASHARA KATIKA STENDI YA MABASI 

MUGUMU SERENGETI KUWA KUTAKUWA NA KIKAO KWA 

WALE WOTE WALIOKUWA WAMEOMBA NA KUKUBALIWA 

MAOMBI YAO NA KUPEWA BARUA. 

 

KIKAO KITAFANYIKA SIKU YA JUMANNE TAREHE 10/12/2019 

KUANZIA SAA NNE KAMILI ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA 

MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI. 

 
 

Limetolewa na: 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti 
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