
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI 
 

 

 

 Mkoa wa Mara:                                         Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), 

Kitengo cha TEHAMA, Tel. No.  0282 298 686                                                             

S. L. P. 176, Fax No.   0732 985 771                            

Barua pepe: ded@serengetidc.go.tz  Mugumu-Serengeti. 

Tovuti: www.serengetidc.go.tz                        

 

 

TANGAZO KWA UMMA 
 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI ANAWATANGAZIA WAZABUNI WOTE WALIOPITISHWA 

NA GPSA NA BODI YA MANUNUZI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI KUTOA HUDUMA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI KUHAKIKISHA WAMESAJILIWA KWENYE MFUMO WA 

TANePS (www.taneps.go.tz). 

MANUNUZI YOTE YATAFANYIKA KWA MFUMO HUO, HIVYO 

HAKIKISHA UMESAJILIWA KATIKA MFUMO HUO ILI USIPOTEZE 

FURSA YA KUFANYA KAZI NA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

SERENGETI 

Kwa msaada kuhusu mfumo huo, wasiliana na PPRA kwa 

namba 0736494948 

 

 

 
 

Justine Yesaya Mbilinyi 

Kaimu Afisa Habari na Uhusiano 

Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti 
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