

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI

Mkoa wa Mara:

Tel. No. 0282 298 686

Fax No. 0732 985 771

Barua pepe: ded@serengetidc.go.tz

Tovuti: www.serengetidc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Kitengo cha TEHAMA,

S. L. P. 176,

Mugumu-Serengeti.

Tarehe: 04/01/2020

TAARIFA KWA UMMA

UCHAGUZI WA WANAFUNZI WA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2020 KATIKA HALAMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI AWAMU YA PILI

Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti imekamilisha awamu ya pili ya zoezi la uchaguzi wa wanafunzi wa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2020 ambapo jumla ya wanafunzi **744** (wawulana **454** na wasichana 290) waliokuwa wamebakia kupangiwa shule za kwenda kutokana na awali kuwa na uhaba wa vyumba vya madarasa wamepangiwa shule za kwenda.

Idadi hiyo inafanya Jumla ya wanafunzi wote waliofaulu katika mtihani wa darasa la saba mwaka 2019 kupangiwa shule za kwenda.

Aidha wanafunzi wote waliofaulu wanatakiwa kuliporiti katika shule walizopangiwa siku ya Jumatatu, Tarehe **06/01/2020**.

Orodha ya majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza 2020 kwa awamu hii ya pili yanapatikana katika Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti ambayo ni www.serengetidc.go.tz

Mhandisi Juma Hamsini
Mkurugenzi Mtendaji (W)