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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.

HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI IMEPOKEA KIBALI CHA
AJIRA KUMB.NA. FA/170/377/01/48 CHA TAREHE 14/07/2017
KUTOKA KWA KATIBU MKUU, OFISI YA RAIS MENEJIMENTI YA
UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALABORA.PIA KIBALI KUMB.NA.
DC/109/250/01/59 CHA TAREHE 24/06/2017 KUTOKA KWA
KATIBU MKUU OFISI YA RAIS — TAMISEMI,VIBALI HIVYO VIMETOA
IDHINI YA KUAJIRI NAFASI ZA WATENDAJI WA VIJIJI NA
WASAIDIZI WA HESABU.

KUTOKANA NA VIBALI HIVYO HALMASHAURI YA WILAYA YA
SERENGETI INATANGAZA NAFASI ZA KAZI ZIFUATAZO:-

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III - NAFASI SABA (07).
(a) SIFAZA MWOMBAII:-
Awe mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV) au kidato cha sita (VI),

aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani
zifuatazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za
Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

- (b) Mshahara kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS
B kwa Mwezi.
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(c) KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI:-

i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao, kuwa Mlinzi
wa Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji.

iv. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

vi. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati
ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

vii.Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

viii. Kusimamia Kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na
Nyaraka za Kijiji.

ix. Mwenyekiti wa kikao cha Wataalam waliopo katika

Kijiji.
X. Kupokea, kusikiliza na kutatua migogoro ya
Wananchi.

xi. Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za Kijiji na
xii.Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

2. MSAIDIZI WA HESABU (ACCOUNTS ASSISTANT) -NAFASI
MBILI (02).
(a) SIFA ZA MWOMBAII :-
i. Awe na Elimu ya Kidato cha nne au kidato cha sita.
i. Awe na Cheti cha Astashahada ya Uhasibu au Taaluma
inayoendana nayo.
iii. Kuajiriwa wenye Cheti cha ATEC Level II au “Foundation Level”
kinachotolewa na NBAA,
Waombaji wawe na uzoefu wa kazi zaidi ya mwaka

mmoja (1) katika fani hiyo.

(b) Mshahara kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS
B kwa Mwezi.



(c) KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA HESABU:-
i. Kuandika na kutunza “Register” zinazohusu shughuli
za uhasibu

ii. Kuandika hati za malipo na mapokezi ya fedha.
iii. Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu

iv. Kufanya usuluhisho wa masurufu, karadha, Hesabu
za Benki na Amana.

3. MASHARTI YA JUMLA:-
i. Waombaji wote wawe na umri kati ya miaka 18 hadi 45
ii. Waombaji wote wawe raia wa Tanzania
iii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye
Anuani na namba za simu na majina mawili

wadhamini.

iv. Waombaji wote waambatanishe picha mbili za “Passport size” za

hivi karibuni na ziandikwe jina kwa nyuma.

v. Watakaofaulu kuitwa kwenye usaili majina au orodha yao
itawekwa kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya vya

Serengeti ambayo ni www.serengetidc.go.tz.

vi. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 13/10/2017 saa 09:30

Alasiri.
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MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SERENGETI S.L.P.176,
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